219 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ท้องได้11wแล้วมีเลือดออกแต่ไม่ปวดท้องจะเป็นอะไรมัยค่ะ😢😢

ขอบคุนค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ ของเราก็เข้า2เดือนเหมือนกัน เห็นแล้วกังวลเลยค่ะ😔

ขอบคุณจ้า☺️

เสียใจด้วยนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ

ทำร่างกายและจิตใจให้แข็ง ทานโฟลิคก่อนตั้งครรภ์3เดือน นะค่ะสู้ๆ

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆคะ เด่วน้องกลับมาอยู่กะแม่อีกแน่นอนค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาอีกบ้านนี้ก็เคยหลุด สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ รักษาสุขภาพนะคะเด่วน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆคะเด๋วน้องต้องกลับมาเกิดใหม่แน่ๆคะ

เสียใจด้วยนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาอีกค่ะ✌

Câu hỏi liên quan