31 Các câu trả lời

บ้านนี้สิวขึ้นหลังเต็มเลยคะ ได้ผชค่ะ 🤣 รอฟังผลจากหมอแน่นอนสุดจ้า

บ้านนี้ขึ้นตั้งแตาเดือนแรกเลยจ้า ได้ลูกสาวจ้า ตอนนี้ยังขึ้นอยู่

ไม่น่าจะเกี่ยวบ้านนี้ไม่มีสิวเลยค่ะหน้าใสได้ลุกสาวจร้า

VIP Member

ไม่นะคะ บ้านนี้ได้ลูกสาวไม่มีสิวเลยค่ะ มีแต่คนชมว่าสวย😅

เกี่ยวกับฮอร์โมนค่ะ ยังไงก็ยังไม่ชัวร์แม่ไปซาวด์ดูนะคะ

ค่ะแม่ ใจอยากได้ชายค่ะ อิอิ

จากใจคนท้องลูกสาวค่ะสิวเต็มหน้าเลยค่ะหน้าพังสุดๆ

บ้านนี้ท้องแรกท้อง2ไม่มีสิวเลยคะหน้าใสคนทักตลอด

บ้านนี้ท้องลูกสาว​ หน้าใสไร้สิวเลยจ้าา​

บ้านนี้โทรมค่ะ สิวขึ้น หน้า ไหล่ หลัง หน้าดำ แบบโทรมมากๆค่ะ

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้ได้ลูกสาว

แง่.... ใจอยากได้ ผช ค่ะ😉😉

ลูกชายค่ะ สิวบุก หนักมาก

Câu hỏi liên quan