118 Các câu trả lời

เริ่มใช้ตั้งแต่ติดตามการตั้งครรภฺเลยค่ะ พอคลอดแล้วก้ใช้ติดตามลูกต่อเลย ไว้ดูพัฒนาการต่างๆ

ดูแล้วมีประโยชและได้รับรู้ถึงพัฒนาการของลูกด้วยคะว่าอายุครรขนาดนี้ทำอะรัยอยู่ในท้องบ้าง

มีประโยชน์มากค่ะ...ได้เรียนรู้พัฒนาการ ได้ปรับใช้ ได้รู้ว่าเราไม่ได้มีความกังวลแค่คนเดียว

VIP Member

ติดตามดูพัฒนาการของลูกที่อยู่ในท้องคะ และหาข้อมูลโภชนาการอาหารที่มีประโยชน์ต่อลูกน้อ

ติดตามพัฒนาการลูกทุกวันและอ่านเรื่องราวที่แม่ๆแชร์มาและการแนะนำเรื่องอาหารการกินค่ะ

ดีมากคะ บางสิ่งที่ไม่เคยรู้ก็ได้เรียนรู้กับแอปนี้ ได้ดูพัฒนาของลูกอย่างต่อเนื่อง

VIP Member

ดีค่ะทำให้เรารู้วา่ทุกๆของลูกเราในท้องทำอะไรอยู่แบบไหนและจะได้เตรียมตัวทันค่ะ

VIP Member

มีประโยชน์คะทำให้รู้ถึงการพัฒนาของลูกแล้วรู้ว่าต้องทำแบบไหนลูกถึงจะแข็งแรง

VIP Member

ติดตามดูพัฒนาการของลูกน้อยในแต่ละเดือนค่ะ และหาข้อมูลเกี่ยวกับแม่และลูกค่ะ

เพื่อเช็คพัฒนาการเจริญเติบโตของลูก และได้ความรู้ จากสื่อและคุณแม่ทุกท่านคะ

Câu hỏi liên quan