7 Các câu trả lời

ลองซื้อแบบละเอียดนะคะ ของเราใช้แบบหยด อันละ 150 กล่องฟ้าๆ อันนั้นก็คือจางมากก็เหมือนกัน แม่มองจนตาเข แต่พอทิ้งให้แห้งก็ขึ้น 2 ขีด ซึ่งตอนนั้นน้องน่าจะปฏิสนธิได้ 3 วัน hcg เลยน้อยค่ะ ใช้แบบจุ่มของร้านสะดวกซื้อ ปรากฏว่า ขึ้นขีดเดียวอยู่ตั้ง 2-3 อาทิตย์

อันนี้ก็ซื้อแบบจุ่มกล่องฟ้าของ 1firstsure มาตรวจ มีอาการเจ็บหน้าอก เวียนหัว แต่ยังขีดเดียวอยู่เลย

ลองตรวจอีกรอบค่ะหรือถ้าไม่แน่ใจก้ลองไปตรวจกับคุณหมอดูค่ะ

เห็นขีดเดียวค่ะแต่ยังไงก็ขอให้ได้น้องนะคะ🫶🏻

ขอบคุณค่ะ

ประจำเดือนล่าสุดวันไหนค่ะ เราเห็นขีดเดียว

ขอบคุณค่ะ พอดีมีอาการเวียนหัว กับเจ็บหน้าอก เลยลองตรวจดูก่อนค่ะ

รออีกสอง สามวันตรวจใหม่อีกครั้งมั้ยคะ

2 ขีด ดีใจด้วยนะค่ะ

พอลองตรวจตอนเช้าก็ยังขึ้นขีดเดียวค่ะ นี่ งง ไปหมดแล้วค่ะ

เค้าเห็นขีดเดียว

แต่อันของจริงคือเห็นแบบจาง จ๊าง จางมากๆ ต้องเอาไฟช่วยส่อง แต่ตรวจเมื่อตอนเย็น เดี๋ยวตอนเช้าลองตรวจอีกทีค่ะ

Câu hỏi liên quan