16 Các câu trả lời

ควรจะไปหาหมอตั้งแต่แรกแล้วค่ะ ปล่อยไว้เป็นอาทิต แล้วมาโพส์ถาม คทท้องไม่ควรมีเลือดออกแบบนี้นะ ถ้าไม่ถึงกำหนดคลอด ไปหาหมอดีกว่า ลูกปลอดภัยแม่ปล่อยภัย👍

​ แท้ง​ค่ะ​ เคยเปน​มีเลือดออก​ 2 วัน​ อีกวันหลุดออกมาแบบนี้เลยค่ะ​ หมอบอกว่า​ถ้าเขาไม่แข็งแรง​ร่างกาย​จะขับออกมาเองค่ะ​

แท้งแล้วคะ ถ้าครรภ์อ่อนๆ แล้วมีเลือดออกจะไม่ค่อยมีอาการปวดท้อง แค่ปวดหน่วงนิดๆ เคยเป็นคะ

เราว่าควรไปหาหมอนะตรวจดูให้ละเอียดว่าน้องเป็นยังไงบ้านนี้มีเลือดออกมากออกแบบไม่รู้ตัวออกแบบไม่มีอาการปวดท้องแต่จะไม่ออกตลอดแบบประจำเดือนเราก็ไปหาหมอทุกวันนี้เราก็ได้แต่บอกว่าหนูกับแม่ต้องผ่านมันไปให้ได้ผลออกมาน้องแข็งแรงดีถุงรกอยู่ครบแต่เลือดที่ออกมากหมอบอกไม่มีผลต่อน้องดีใจมาก

เเม่รู้สึกปวดท้องร่วมด้วยไหมค่ะ ถ้าไม่เเน่ใจเเม่ลองไปพบคุณหมอดูนะคะเเม่

ขอบคุนค่ะ

นี่ก็เลือดออกมา2-3วันเเล้วค่ะไปพบหมอมาเเล้วหมอบอกรกต่ำดีที่น้องปลอดภัยดี

แนะนำไปหาหมอนะคะ ถ้าแท้งจริงๆ ให้หมอพิจารณาว่าต้องขูดมดลูกใหม

เคยเป็นค่ะจะออกมาช่วงมีรอบเดือนมันจะติดอยุ่ที่กางเกงในเรา

ถ้าแท้งจะปวดและออกเยอะกว่านี้มากค่ะ ไปหาหมอรึยังคะ

ยังค่ะ

เขาว่าน่าจะแท้งนะเพราะออกมาเป็นถุงเหมือนของเขาเลย

แท้งคะเมื่อเดือนเมษาออกเป็นถุงเลยคะก้อนเลือดด้วย

แท้งคะ ไป หาหมอตรวจดูนะคะ ว่าแท้งสมบูรณ์มั้ย

Câu hỏi liên quan