8 Các câu trả lời

เตือนโหดมากค่ะ แม่สังเกตตัวเองดีๆนะคะ

ระวังเจอภาวะผนังมดลูกหนาทำให้มดลูกเปิดช้านะคะ

หมอให้นอนดูอาการที่ รพ.มั้ยคะแม่

ไม่ให้นอน หมอตรวจดูปากมดลูกยังไม่เปิดเลยให้กลับค่ะ

รีบไปหาหมอด่วนเลยค่ะแม่

หาแล้วค่ะแม่ หมอแจ้งว่าแค่เป็นอาการเตือนปากมดลูกยังไม่เปิด

ใช่คะไปหาหมอด่วนเลยคะแม่

มาแล้วค่ะ หมอแจ้งว่าเป็นการเตือน ปากมดลูกยังไม่เปิด

รีบไปหาหมอเลยค่ะ

ไปแล้วค่ะ หมอบอกเป็นสัญญาณเตือนใกล้คลอดแต่ปากมดลูกยังไม่เปิดค่ะ

ไปหาหมอยังคะแม่

มาแล้วค่ะ หมอแจ้งว่าเป็นอาการเตือน ปากมดลูกยังไม่เปิดค่ะ

ไปรพ.ด่วนค่ะ

ไปมาแล้วค่ะ หมอบอกแค่สัญญาณเตือนใกล้คลอดแต่ปากมดลูกยังไม่เปิดจ้า

หาหมอเลยค่ะ

บ้านนี้ 37+1 ยังเงียบอยู่ค่ะ😂

Câu hỏi liên quan