651 Các câu trả lời

บิงซูฮันนี่โทสต์ชานมไข่มุกพอท้องชีวิตก็ขาดหวานไม่ได้เลยจ้าจากคนที่เกลียดของหวานติดมากไม่ได้กินก็ร้องไห้เจ้านำ้ตาสุดๆตอนนี้

VIP Member

* ชาบู บิงซู พิซซ่าค่ะ ถ้าเลือกได้อีกอย่างน่าจะดี ฮ่าๆ จะพ่วงฮันนี่โทสต์ 😋

หมูกะทะ ชานม ส้มตำ เพราะตอนนี้เเพ้ ไม่เเตะของที่ชอบเลย 😂😂

VIP Member

ของแอดเป็น 1 5 8 โดยเฉพาะ ชานมไข่มุกนี้ขาดไม่ได้เลย 😜

ชาบู​ หมูทะ​ ชานม​ 😋😋😋 เราเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

หมูกะทะ ชาไข่มุก ส้มตำ แค่นี้ก้สุดยอดแล้ว

VIP Member

กินหมดไม่ได้หรอคะ อยากกินทั้งหมดเลย😹

หมูกะทะ ชานมไข่มุก บิงซูพอ5555555

ชาบู​ บิงชู​ ฮันนี่โทสต์ ค่ะ

ชาบู ปิ้งย่าง ชานมไข่มุก ค่ะ 🤣

Câu hỏi liên quan