94 Các câu trả lời

ท้องใหญ่มากค่ะ ของเราท้อง2 4เดือนยังท้องไม่ออกเลยค่ะ ดูไม่ค่อยรู้ว่าท้องเลยใส่เสื้อยืดปกติ เหมือนคนอวบๆขึ้นนิดหน่อย

ท้องใหญ่มากเลยค่ะคุนแม่บ้านนี้5เดือนแล้วยังไม่ใหญ่เท่าท้องคุณแม่เลยค่ะขนาดท้อง2นะเนี่ยยังไม่ได้ครึ่งเลย☺️☺️

ท้องใหญ่จังเลยค่ะแม่ อย่าเกานะคะ เดี๋ยวท้องแตกลาย หาครีม โลชั่น เบบี้ออยล์ ทาหนาๆนะคะ เพิ่มความชุ่มชื้น

VIP Member

บ้านนี้ตอน4เดือนก็คันค่ะ เราาพวกเจลที่มันซึมง่ายพวกเจลว่านหางจระเข้ค่ะ พอเข้าช่วง5เดือนไม่คันแล้วค่ะ

เเม่บ้านนี้ก็4กว่าๆเหมือน​กันค่ะ ท้องคนที่2ค่ะใด้น้องผู้ชาย เเม่กิน​เยอะ​ก็จะ ประมาณ​นี้แหละ​ค่ะ

เท่าบ้านนี้เลยค่ะ จะ 6 เดือนแล้วท้องเล็กเหมือน 3-4 เดือนค่ะ แต่น้องน้ำหนักพุงจะ 1,000 กรัมแล้วค่ะ

ขนาดยังไม่9เดือนนะ ถ้า9เดือนจะอยู่ยังไงค่ะแม่😅😅 ห้ามเกาท้องนะค่ะ ระวังท้องจะลายเยอะค่ะแม่

ขอบคุนค่ะแม่😊😊

ท้องใหญ่จังค่ะแม่ เท่าของแม่บ้านนี้ 8 เดือนเลย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

หูว 4เดือนท้องใหญ่จังเลยค้ะ บ้านนี้8เดือนท้องเท่านี้เลย เผลอๆจะเล็กกว่าด้วยค่ะ

ท้องโตมากค่ะแม่😯😯 แฝดหรือเปล่าค่ะบ้านนี้ออกตอน 6เดือนค่ะ รูปนี้ตอน5เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan