33 Các câu trả lời

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะแม่ แม่ก้อพยายามนอนไวนะค่ะ แต่ก้อหลับห้าทุ่มเที่ยงคืนทุกวันเลย

เหมือนกันค้ะกว่าจะหลับก๋ปาไปตี2ตื่นตี4แต่บอกเลยลุกฉี่ทั้งคืนคะ35วีคพอดีค้ะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ5ทุ่มเที่ยงคืนๆไหนนอนไม่หลับก้อตี1ตี2เหมือนกันค่ะ

นอน4-5ทุ่มค่ะ ตื่นรอบแรกตี2ตี3เพราะน้องดิ้น +ปวดฉี่ตี4หลับตื่นอีกที6โมง

3ทุ่มค่ะ ปิดไฟเลย แต่เปิดทีวี ถ้าเราหลับก่อน สามีจะเป็นคนปิด

VIP Member

เข้านอนอ่ะ2ทุ่มกว่าจะหลับเกือบเที่ยงคืน 5555+ บ่อยขึ้นเรื่อยๆ

นอนดึกเหมือนกันค่ะแม่เมื่อก่อน5-6ทุ่มเดี๋ยวนี้ตี1ทุกวันเลย

บ้านนี้ตอนท้องนอนตี4ตี5ทึกวันเลยคะ จะนอนเร็วๆก็นอนไม่หลับ

เหมือนกันเลยค่ะ กว่าจะนอนได้ตี3-ตี4มาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ

นอนตีสาม ตื่นเก้าโมงค่ะ นอนไม่หลับพอจะหลับก็ดันปวดฉี่

Câu hỏi liên quan