4 Các câu trả lời

พึ่งฝากครรภ์หรอคะ ถ้าฝากแต่แรกก็อาจจะชัวหน่อย แต่นี่ผ่านมานานหลายเดือน น้องอาจจะตัวโตกว่าอายุครรภ์จริง เลยทำให้อายุคลาดเคลื่อน

ใช่ค่ะพึ่งมีเวลาไปฝากเพราะเลี้ยงคนพี่ไม่มีเวลาเลย

ถ้าคุณแม่นับไม่ผิดก็น่าจะเป็นที่น้องตัวใหญ่ค่ะ เพราะผลซาวด์จะคำนวนตามขนาดตัวของน้องค่ะ

คุณหมอแจ้งมาคุณแม่เครียดเลยค่ะ เพราะถ้าน้อง6เดือนจริงๆ คือคุณแม่ท้องต่อไวมาๆ มันอันตรายมากๆ เครียดสุดๆ คิดแล้วคิดอีก

หลังคลอด ปจด.คุณแม่มาไหมคะ มาเดือนไหน ตอนเขาถามคุณแม่ตอบไปว่าอะไรคะ

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะแม่

แสดงว่าคลอดปุ้บก็ท้องต่อปั๊บเลยหรอคะ แบบนี้อันตราย

แม่จำได้ว่า ปจดแม่มาจนถึงประมานน้องได้5เดือนค่ะ คิดว่านับไม่ผิดแน่ๆ แต่ท้องก็โตแล้ว แม่ตกใจเหมือนกัน แฟนยังตกใจเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan