17 Các câu trả lời

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับคุณแม่ เวลาท้อ เวลาเหนื่อย คอยมองมือ เท้า หน้าลูกไว้ เวลาลูกยิ้มกับเรา นั่นแหละครับยาที่เราให้เราหายเหนื่อย สู้ๆน๊า อย่าท้อ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ 1 เดือน 10 วัน เลี้ยงคนเดียว บางวันแทบไม่ได้นอน กืนข้าวก็ไม่ตรงเวลา ทำให้แม่ยิ่งเครียด

ลองซื้อที่อุ้มเด็กแบบเป้ด้านหน้าค่ะแม่ ใส่แล้วสบาย ทำงานไปด้วยได้นะคะ

สู้ๆนะคะ พอเริ่มเข้าเดือนที่3ก็ดีขึ้นค่ะ บ้านนี้ก็เป็น

Super Mum

อดทนให้มากค่ะ ผ่านสามเดือนแรกไปได้จะค่อยๆ ดีขึ้น

ใช้เป้อุ้มสำหรับเด็กแรกเกิดช่วยค่ะ

อดทนค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌️✌️

Câu hỏi liên quan