18 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นค่ะบางอย่างให้เราทำเหมือนเราไม่ได้ท้องขนาด5เดือยกว่าแล้วยังต้องไปนั่งขัดห้องน้ำอยู่เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

คุนแม่พยายาม อย่าทำงานหนักน่ะค่ะ เลี่ยงออกไปเลยยิ่งดีแต่ งานเบาทำได้ค่ะไม่มีผลต่อลูกในท้องค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สู้ๆคะ​คุณแม่​ มันเป็นเรื่องธรรมดาแม่ผัวลูกสะใภ้คะ​เค้าใช้ก้อทำๆไปเถอะคะ​ อย่าคิดมากนะคะ​

พยายามทำใจร่มๆไว้ค่ะ บ้านนี้แยกออกมาอยู่ลำพังละค่ะ อยู่ด้วยไม่ไหวจริงๆ

คุยกับสามีเราก่อนค่ะ ว่าเรารู้สึกยังไง เชื่อว่าเขาต้องเข้าใจเราบ้าง สู้ๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ทำทุกอย่างค่ะ แต่ก็ดีอย่างคลอดง่ายดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เหมื่อนกันค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณค่ะ

สู้ๆ นะคะ.....

ขอบคุณค่ะที่ให้กำลังใจ ส่วนตัวเรารู้สึกแย่มากๆค่ะ อึดอัดเหลือเกิน

Câu hỏi liên quan