17 Các câu trả lời

ได้คะ บ้านนี้ เพิ่งไปปรึกษาคุณหมอมาเมื่อวันศุกร์นี้เองคะ เพราะบ้านนี้ยังฉีดอินซูลีนอยู่ และมีนัดครั้งต่อไป 27 ธค นี้คะ ควรไปล่วงหน้าก่อนคลอดสัก 3 สัปดาห์คะ ตอนนี้ได้ติดต่อไปปลายทางเรื่องขั้นตอนการดูแลต่อ(ครรภ์เสี่ยงสูง) วัน เวลาที่ควรไปติดต่อ และเอกสาร คะ

ได้ค่ะ บ้านนี้ก็จะย้ายไปฝากที่ กทม. เหมืนกันค่ะแต่โรงพยาบาลปลายทางขอประวัติการฝากครรภ์ทั้งหมดพร้อมประวัติการรักษาตั้งแต่เราฝากครรภ์เลยค่ะ

ย้ายได้ค่ะ เอาสมุดสีชมพูไปฝากต่อโรงพยาบาลใหม่ที่จะย้ายได้เลยค่ะ เพราะหมอจดบันทึกผลตรวจทุกครั้งที่ไปฝากครรภ์ไว้ในสมุดสีชมพูแล้ว

VIP Member

ย้ายได้ค่า ถ้าจะย้ายก็ย้ายก่อนไตรมาสสามจะยิ่งดีค่ะ แจ้งโรงพยาบาลที่ต่างจังหวัดแล้วขอผลแลปมาด้วยนะคะ

ย้ายได้ค่ะ เอาสมุดจากที่เก่าไปด้วยนะคะ แล้วบอกที่เก่าว่าจะย้ายไปฝากที่ กทม ให้หมอรู้ค่ะ

ใด้ ถ้าคิดจะคลอดกรุงเทพก็ควรหาโรงบาลรัฐ ใว้ด้วยจะใด้ย้ายสิทธิรักษาใปด้วย

VIP Member

ได้ค่ะ เอาสมุดสีชมพูไปยื่นแล้วแจ้งมาฝากครรภ์

VIP Member

ย้ายได้ค่ะเอาสมุดสีชมพูไปด้วยนะค่ะ

ย้ายได้ค้ะเเม่

ย้ายได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan