16 Các câu trả lời

บ้านนี้แท้งสมบูรณ์ไปเดือนพ.ย. หมอบอกรอเมนส์มาค่อยคุม สรุปไม่มาเลยค่ะ ท้องต่อทันทีเลย ตอนนี้ได้8วีคแล้ว วันนี้ไปซาวด์เจอตัวและหัวใจเต้นแล้วค่ะ แต่มีเลือดออกนิดๆมีภาวะแท้งคุกคามอยู่พึ่งได้ฉีดยากันแท้งไปมะกี้เองค่ะ

ขอให้โชคดีเป็นของเราบ้าง🥺💗

เคยแท้งตอน 6 วีค ค่ะ น้องไม่หลุดออกมาแต่หมอทำ MVA ให้ ดูดสุญญากาศออก และไม่ขูดมดลูก ทำตอน 15/12/64 เริ่มท้องครั้งที่ 2 เดือน ธ.ค 65 ค่ะ ตอนนี้ได้ 9 วีคแล้วค่ะ 1 ปี น้องถึงมาค่ะ แต่ก้ยังกังวลอยู่ตลอดกลัวซ้ำรอยเดิม

ขอบคุณนะคะ☺️

เป็นค่ะ เคยแท้ง 3 คน ค่ะ ตอน 5-7เดือน ช่วงอายุ 15-18 หมอเคยบอกว่าไม่สามารถมีได้ แต่ผ่านมา 15 ปี ไม่เคยคุมกำเนิดกับแฟนคนใหม่ ภายใน 15ไม่เคยติดเลยคะ พึ่งมาติดล่าสุด ท้องได้ 13 วีค ค่ะ

ขอบคุณค้า 🥰

ท้องแรกแท้งเหมือนกันค่ะแล้วเลือดก็มาเดือนนึงเดือนต่อมาเราก็ติดท้องสองเลยค่ะ ของเราติดง่ายค่ะ

เรากังวลเพราะคนอื่นพูดว่าติดยากนี้แหละค่ะขอบคุณนะคะมีกำลังใจขึ้นมากๆเลย👶🏻🫶🏻🥺

บ้านนี้แท้งท้องที่สองแต่น้องหลุดไม่หมดต้องขูดมดลูกผ่านมา6เดือนก้อท้องใหม่ถือว่าไม่นานนะคะ

ขอบคุณนะคะขอให้น้องและแม่แข็งแรงๆนะคะ🫶🏻💗👶🏻

ท้องแรกเราเด็กหยุดการเจริญเติบโตได้สอดยาตอนนี้ท้อง 2 แล้วค่ะติดง่ายไม่ง่ายอยู่ที่มดลูกค่ะ

ขอบคุณค้าขอให้น้องและแม่แข็งแรงๆนะคะ🫶🏻👶🏻💗

ของหนุติดยากค่ะปล่อยมา7ปีไม่มีค่ะ พอชื้อยาราก30มากินตอนนี้ท้องได้2เดือนค่ะ

ขอบคุณค้ามีกำลังใจขึ้นมาเลยขอให้น้องและแม่แข็งแรงๆนะค้า👶🏻🫶🏻💗

ขนานนหนูท้องเเรกเเท้งขูดมดลูกนะยังรอตัง5/6ปีเลยคะตอนนี้ท้องๆได้7วีคละคะ

ขอให้น้องแข็งแรงๆไม่เจอเรื่องร้ายๆนะคะ🥺💗🫶🏻

พี่สาวเราแท้งเสร็จอีก 2 เดือนท้องต่อเลยค่ะ ตอนนี้คลอดแล้ว แท้งตอนอายุ 37

ขอบคุณค้า🫶🏻💗

ยุติการตั้งครรภ์ไปตอนเดือนสิงหาคม ตอนนี้น้องมาใหม่ได้ 8 w แล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ เอาใจช่วยคุณแม่เหมือนกันน๊ะค๊าาา 😍😍