9 Các câu trả lời

ออกจากช่องคลอดหรือออกจากรูทวาร เช็คดูดีๆนะคะ ถ้าหลังจากเบ่งอึ ท้องผูกน่าจะริดสีดวงป่าวคะ เราเคยเป็นค่ะ อึเสร็จ ซับๆมีเลือดติดทิชชู่มานิดนึงตกใจมาก พอลองเช็ดๆดู ช่องคลอดไม่มีออกมา แต่เช็ดตรงตูดมีเลือดออก สรุปเกิดจากริดสีดวงเบ่งอึแรงค่ะ

ออกจากช่องคลอดค่ะแม่ ลองเอามือป้ายดูมีก้อนเลือดติดมานิดๆค่ะตอนนี้ไปหาหมอมาแล้วค่ะน้องยังปลอดภัยอยุ่จ้าขอบคุณมากนะค่ะ

ลองเช็คดูดี ๆ นะคะ อาทิตที่แล้วเราก้เปนนึกว่าออกจากช่องคลอดก้รีบไปหาหมอเลย แต่หมอบอกเด็กยังปกติ พอวันถัดมาเลยสังเกตุใหม่สรุปออกจากก้นคะ

กินลองกอง​เมื่อกี้ท้องผูกปวดท้องมาก​งงเลยค่ะไม่เคย​เป็น​ เกี่ยวกันที่เราท้องมั้ยค่ะต้อนนี้มีน้อง5วีคค่ะ

หน้าจะมีผลด้วยนะค่ะแม่ หาทานผลไม้ที่ทำให้ถ่ายง่ายๆนะค่ะ

ตามนะค่ะ 30 w เหมือนกัน เป็นอย่างไรบ้างค่ะ หาหมอหรือยัง แอบกลัวๆเหมือนกันค่ะ

โล่งอกค่ะคุณแม่ ทานผัก น้ำผลไม้เยอะๆนะค่ะ

ออกจากอึรึเปล่าค่ะ ท้องผูกอุจจาระแข็ง บ้านนี้เป็นบ่อยค่ะ

ท้องผูก ลองซื้อลูกพรุนมาทานสิค่ะ ถ่ายสะดวก มีประโยชน์ด้วย

เคยเป็นค่ะ ไม่มีอะไรหมอบอกเลือดตกค้าง

ใช่ค่ะ หมอบอกแบบนี้เหมือนกัน

หาหมอเลยค่ะ เบลอภาพด้วยค่ะผิดกฎ

ขอบคุณจ้า

ไปโรงพยาบาลค่ะ

ขอบคุณนะคะเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปค่ะ

Câu hỏi liên quan