50 Các câu trả lời

บ้านนี้ออกตอน 6 เดือนค่ะ ตอน 17 วีคท้องยังเหมือนคนปกติอยู่เลยค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ บ้านนี้มาออกตอน24สัปดาห์ แม่ไม่ต้องกังวนไปน่ะค่ะ

บ้านนี่จะ 24 วีคแล้วบางคนยังดูไม่ออกว่าท้องเลยค่ะ เราท้อง2 จ้า

บ้านนี้21w ก็ยังไม่ออกเลยคร่ะแม่..จนคนอื่นถามว่าท้องจริงไหม😅

ปกติค่ะ ทางนี้6เดือนออกนิดเดียวค่ะ เหมือนคนกินข้าวอิ่ม

บ้านนี้ท้องแรกออกตอน28วีคเลย เป็นคนร่างใหญ่อยู่แล้ว

ปกติจ้า บ้านนี้ท้องเริ่มออกแบบเห็นชัดตอน5-6เดือน

บ้านนี้ท้องสองท้องออกตอนห้าเดือนเกือบหกเดือน

ถ้าท้องแรกปกติค่า เค้าท้องเริ่มออกตอน4เดือน

เค้าท้องเเรก ท้องออกตอนเข้า7เดือนเลยจ้าเเม่

Câu hỏi liên quan