แชร์ประสบการณ์ค่ะ

เราต้องท้องได้40Wเลยค่ะพอดีตรงกะที่หมอนัดเราก็ไปตามนัดพอไปถึงหมอก็ตรวจภายในว่ามดลูกเราเปิดป่าวปรากฎว่าไม่เปิดหมอเลยบอกเราว่าจะต้องผ่าออกให้ได้เตรียมของไปนอนโรงบาลเลยทั้งดีใจทั้นตกใจค่ะพอเราไปถึงโรงบาลก็ติดต่อนอนห้องพิเศษคืนนั้นนอนไม่หลับเลยค่ะตื่นเต้นมากพอตอนเช้าพยาบาลก็มาทำความสะอาดที่น้องสาวเราให้เราอาบน้ำใส่สายเหยี่ยวให้เราพอแปดโมงครึ่งพยาบาลก็พาเราไปที่ห้องผ่าตัดเราก็บอกเราว่าจะต้องบล็อกหลังนะจะมีอาการที่ตามมาคือปวดหลังนิดหน่อยคุณแม่ทนได้นะค่ะจากนั้นเค้าก็พาเราเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะแป๊บเดี๋ยวก็ได้ยินเสียงลูกร้องได้เห็นหน้าลูกดีใจมากค่ะบอกเลยเรานี้น้ำตาใหลเลยค่ะจากนั้นเค้าก็เย็บแผลให้เราให้เรานอนสักพักก็ส่งตัวมาที่ห้องรอรับลูกค่ะถามว่าเจ็บแผลไหมตอนนั้นไม่รุ้สึกเจ็บค่ะดีใจมากกว่าค่ะน้องออกมาด้วยน้ำหนัก3,560กรัมค่ะ

313 Các câu trả lời

น่าชังจังเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมาก

ดีใจด้วยค่ะน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุนแม่ น้องน่ารักมาก

ขอบคุณค่ะ😍

คุ้มค่ากับการรอคอยนะคะยินดีด้วยจ้า

ยินดีด้วนค่ะ น้องน่าชังมากเรยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ​ น่ารักน่าชังมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่าชังมากค่ะ

น่าชังที่สุดเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

น้องน่ารักน่าชัง​จังเลย โตเร็วๆน๊า

คับผม😍😍

Câu hỏi liên quan