81 Các câu trả lời

ไม่จริงจร้าท้องแรกเรากินแต่ของหวานชอบกินผลไม้ได้ลูกชายแต่ท้อง2ต้องลุ้นเลยค่ะเพราะแพ้หนักมาก8วีคยังไม่หายเลย

เราท้องเราไม่กินของหวานเลย ทั้งที่ก่อนท้องเป็นชอบกินหวาน เราท้องเรากินแต่ของเปรี้ยวๆ เราก็ยังได้ผู้หญิง

ไม่จริงค่ะ ท้องนี้กินแต่ของหวานๆผลไม้ ต่างๆข้าว แทบไม่แตะ ต้องซื้ออะไรหวานๆมากินทุกวัน สรุปได้ผู้ชาย

แม่บ้านนี้คิดว่า แล้วแต่คนค่ะ แต่แม่บ้านนี้ เป็นคนชอบกินเปรี้ยว พอท้องกินแต่ของหวานค่ะ ได้ ผญ. ค่ะ

แสดงว่าไม่จริง เราชอบกินรสจัดเผ็ดๆได้ลูกชายค่ะ แต่ท้องนี้ชอบแต่ของหวาน แต่ยังไม่รุ้เพศเลยจ้าา

ไม่จริงเลย ไม่เกี่ยวกันด้วย บ้านนี้ก้กินแต่ของหวาน ผลไม้ ได้ลูกชายจ้า ต้องซาวน้ะค้ะแม่ถึงจะรู้

TapFluencer

บ้านนี้ชอบกินของหวานและผลไม้สดมากค่ะ ตั้งแต่ท้องผิวสวยขึ้นขาวขึ้น ไม่มีสิวเลยค่ะ ลูกสาวค่ะ

ไม่ค่ะ ไม่ค่อยเกี่ยวกัน ท้องแรกลูกสาวก็ชอบของหวาน คนสองในท้องก็ลูกสาวแต่ท้องนี้ไม่ชอบหวาน

VIP Member

บ้านนี้สองสามเดือนแรกกินของรสจัด ตั้งแต่สี่ห้าเดือนจนตอนนี้9เดือน กินของหวาน #ลูกชายคะ

บ้านนี้ได้ผญ​ ก็ชอบกินหวานค่ะ​ ชอบมาก​ ท้องแรกไม่เป็นค่ะ​ แต่ไม่เป็นเบาหวานนะคะ​ ปกติ

Câu hỏi liên quan