20 Các câu trả lời

*คนส่วนมากรู้สึกกันหลัง 18 วีคจ้า **แต่ถ้าแม่หน้าท้องบาง จะรู้สึกได้ไวค่ะ ***ในทางกลับกัน ถ้าแม่หน้าท้องหนา ก็จะรู้สึกได้ช้าหน่อยจ้า อาจจะหลัง 20 วีคขึ้นไปจ๊ะ

บ้านนี้ 19w2d รู้สึกตอดเบาๆเวลานอนนิ่งๆตั้งแต่ 17 w ค่ะ ตอนนี้รู้สึกตอดบ่อยและแรงขึ้นกว่าเดิม

แล้วแต่หน้าท้องแม่นะคะถ้าหน้าท้องหนาจะรู้สึกช้าค่ะ แต่ของเรารู้สึกตอดตอน16วีคค่ะ

ไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้เข้า20wแล้ว ดิ้นเก่งมากค่ะ

19w+3dเหมือนกันค่ะ ปกติจะดิ้นดึกๆ เดียวนี้บ่อยมากค่ะ

ท้องแรกช้านิดนึง แม่ๆๆ เด่วก้อดิ้น..จ้า

18 วิค ค่ะ.. ท้องแรกเหมือนกัน.. 💓

บ้านนี้ตอน 19w รู้สึกเบามาก ๆ

บ้านนี้16วีคดิ้นแล้วจ้า

บ้านนี้เกือบๆ6เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan