21 Các câu trả lời

นางใช้ยูเซอชื่อ Maii ค่ะ ระวังชื่อนี้นะคะ ใครโดนนนางโกง แจ้งความเลยค่ะ อย่ากลัวค่ะ อย่าให้มันลอยนวลมาหลอกคนอื่นค่ะ เอาให้ถึงที่สุดค่ะ ยังมีอีกค่ะ คดีคนโกง นางชื่อ Puttita Soomin ค่ะ ใครโดนบ้างคะ ลูกสามแระยังมาหลอกคนท้องคนไส้ เราโดนมากับตัว เราไม่ยอม แจ้งความแระค่ะ อัพเดตค่ะ ตำรวจกำลังดำเนินคดีให้แร้วค่ะ

ขอให้จับคนโกงให้ได้นะค่ะแม่คนอื่นจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อ

เราขายจริง ส่งจริง ขายไม่ได้เลย คนโกงขายดี โดนกันหลายคนเลย ก่อนโอน แนะนำ เช็คให้ดีก่อนค่ะ

ใช่ๆๆแม่เราขายจริงส่งจริงขายอยากๆแต่ก็จะไม่ท้อจะโพสขายทุกวัน

VIP Member

โดนไปนานละค่ะ ตามตัวไม่ได้ซักที หงุดหงิด นี่ยังกล้าโกงต่อหรอ ขอให้เวรกรรมตามทัน

ทำอย่างไรได้อย่างงั้น ใจเขาใจเรา คนโกงต้องรับกรรมไปค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่

ดันค่ะ ให้มันโดนจับไวๆ+ประจาน+เตือนสติแม่ๆอย่าหลงเชื่อค่ะ

เราว่าจะสั่งของพอดีเจอคนโกงแบบไม่กล้าสั่งของเลย

หากินง่ายจังเลย ตำรวจตาม จับให้ได้เร็วๆนะคะ

จัดหนักๆ เลยค่ะแม่ คนโกงต้องไม่มีที่ยืน

เลวมาก เวรกรรมมีจริงค่ะ ไม่นานก็โดนจับ

VIP Member

หากินง่ายเกินไม่กลัวบาปกรรมเลยเนาะ