104 Các câu trả lời

คุณแม่อย่าพึ่งกังวลใจนะคะ บ้านนี้ไปซาวน์ตอน 5 weeks เห็นแค่ถุงตั้งครรภ์ เช่นกันค่ะ ... เจอตัวเด็กตอน 8 weeks ค่ะ ปล. ในภาพ คือรูป ขณะ 5 weeks ค่ะ

5 w ส่วนใหญ่เจอถุงการตั้งครรภ์ก่อนอันดับแรกนะคะ...สัก 8 w ถึงจะเห็นถุงไข่แดง 10 w ถึงจะเห็นน้องค่ะ..อย่าเพิ่งวิตกกังวลไปค่ะ..สู้ๆ

บ้านนี้5วีคไม่เจออะไรเลยค่ะ อย่าคิดมากนะคะยังดียังเจอถุงน้องยังตัวเล็กอยู่มากๆค่ะ8วีคซาวด์ใหม่เจอแน่นอนค่ะ สู้ๆนะคะ🥰

บ้านนี้พึ่งไปตามหมอนัดวันนี้ไปซายน์ตอน 5 วีค เจอแต่ถุงตัังครรภ์เหมือนกันค่ะ วันนี้ไปซาวน์ใหม่เจอหัวใจน้องค่ะ ได้ 7 วีค

เราusครั้งแรก5w เจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ ไปus ล่าสุด 6w6d เจอถุงอาหารค่ะแต่ยังไม่เจอหัวใจหมอนัดอีก2อาทิตย์ ค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน 4 วีคเจอแต่ถุงคะทีแรกกังวลเหมือนกันคะ หมอนัด us อีกที 7 วีคเจอน้องแล้วคะ เดี๋ยวเจอนะคะแม่

บ้านนี้ไปตอน6w ซาวเจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ อีกสองอาทิตย์หมอนัดไปซาวใหม่เจอน้องแล้วพร้อมเสียงหัวใจ

u/s ช่องคลอด เกือบเจ็ดสัปดาห์ถึงเห็นน้องจ้า อย่าเครียดนะคะคุณแม่ ทานบำรุง เน้นโปรตีน ทำใจให้สบายๆ : ))

บ้านนี้ก็เคยเจอค่ะภาพแบบนี้เลยจากนั้นหมอก็นัดมาตรวจอีกครั้งอายุครรภ์10wค่ะไม่ต้องกังวนนะค่ะแม่

เราUSครั้งแรก5week3วันเจอแต่ถุงตั้งครรภ์จ้าแม่ หมอนัดUSครั่งที่2ตอน9week3วันถึงเห็นตัวเด็กและหัวใจเต้นค่ะ

Câu hỏi liên quan