63 Các câu trả lời

บ้านนี้ กินนมตาหมีสีเหลือง กินนมหลายๆอย่างปนกันไป กินไข่ แม่กินทุกอย่างเลยคะ ตอนนี้ 32 วีค น้ำหนักน้อง 2300 ค่ะ

ของเรา30w 1900kg หมดนัดอีกที32w 2490kg แม่เน้นทานโปรตีนนะคะ กล้วย นม ใข่ จำพวกเนื้อต่างๆ น้ำหนักลงที่น้องแน่นอนคะ

แม่บ้านนี้ลูกอุดมสมบูรณ์มากจนจะเกินเกณฑ์แล้ว แม่ทานไข่ต้มวันละ2-3ฟองก้ได้นะคะ บำรุงผมแม่และลูกด้วย

ของเรา 32 วีค 2 โลแล้วค่ะ คุณหมอบอกน้องตัวใหญ่ กินไข่ทุกวันกับนมแอนลีนวันละ 2 กล่องน้ำหนักขึ้นดีเลยค่ะ

ไข่ นม กล้วย เนื้อสัตว์ คะ แม่ พยามกินไข่ต้มให้ได้วันละ2ฟองหรือไม่ก็กล้วยน้ำว้าวันละ2ลูกนะค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน31 w ได้1416 น้ำหนักน้อยเหมือนกัน คะ หมอบอกให้ทานไข่ นม เยอะๆให้ทานวันละหลายๆมื้อ

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะแม่ๆ เดี๋ยวอีก1เดือนไปซาวด์ใหม่ รอดูว่าน้องน.นหนักจะขึ้นไหม 🙏🥰🥰❤️

บ้านนี้แฝดค่ะ 30 week เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปหาหมอ น้องหนักคนล่ะ 1600 ค่ะ นมและผักผลไม้ค่ะ

หมอนัดพรุ่งนี้อีกรอบค่ะ ลุ้นอยู่ค่ะว่าจะเพิ่มไหม😊 แม่ๆบำรุงและกินเยอะๆนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้30w หนัก 1460 เร่งบำรุง กินโปรตีนเสริมค่ะ และกินนมทุกวัน คลอดน้อง 38 w2 d หนัก 3600 ค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ 30 W น้องหนักน้อง 1683 ค่ะ เกินเกณฑ์เลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan