5 Các câu trả lời

กินได้ค่ะเเต่ต้องพอประมาณบ้านนี้โดนตรวจ2รอบรอบเเรกคือตอน4วีครอบ2ตอน26วีคเพราะว่าเค้าตัวเล็กเเต่ตอนท้องช่วง1-5เดือนท้องไม่ออกน้ำหนักไม่ขึ้นเเต่พอเขาเดือนที่6น้ำหนัก1เดือนขึ้น5โลเลยโดนจับตรวจ2รอบเเต่ปกติทั้ง2รอบ

รอบเดียวก็เกินพอค่ะ หวานแสบคอ🤣จะพยายามคุมนะคะ🙏🏻

บ้านนี้ผ่านแล้ว กินหวานฉ่ำมากค่ะ แต่ก็ต้องสังเกตตัวเองด้วยค่ะ เช่น น้ำหนักขึ้นเยอะขึ้นเร็ว ก็ต้องคุมการกินนิดนึง เดี๋ยวคุณหมอจับตรวจน้ำตาลอีก😅😅

ได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะแม่😊

บ้านนี้กินฉ่ำเลยคะ กลืนน้ำตาลตอน24w ผลเลือดออก 89 ระหว่างรอฟังผลเลือด แม่กิน ไอติม กินทุกอย่างปกติเลยคะ55555

ฝากร.พ รัฐหมอไม่ได้บอกล่วงหน้าด้วยคะว่าจะต้องกลืนน้ำตาล ก่อนไปโรงบาลแม่หวดทุเรียนไปจุกๆ1ลูกเลยคะ ไปถึงหน้าซีดเลยคะพอหมอบอกวันนี้มีกลืนน้ำตาล5555 แต่ส่วนตัวแม่เป็นคนกินน้ำเปล่าเยอะด้วยคะ ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวมั้ย กินวันละ 2-3ขวด

วันกลืนน้ำตาลต้องงดน้ำงดอาหารไหมคะ

ของเค้ากลืน50gหมอแจ้งไม่ต้องงดนะคะ

กินได้ค่ะแต่ต้องกินพอประมาณ😅

ติดหวานมากสะด้วยสิ555🤣

Câu hỏi liên quan