60 Các câu trả lời

จิงควรพักมดลูกสักสามสี่เดือน ก่อนที่จะมีอะไรกันอีกรอบเหมือนคนคลอดลูกนะ

พักมาหลายเดือนแล้วค่ะแม่ แต่คุณหมอไม่ได้ให้คุม เพราะปล่อยมา 2 ปีแล้วยังไม่ท้องค่ะ

รีบพบคุณหมอแล้วแจ้งว่าเคยแท้งค่ะ คุณหมอจะรีบให้ยากันแท้งเลยค่ะ

รีบไปฝากครรภ์ค่ะ อย่ายกของหนักนะคะ อย่าก้มหรือนั่งยองๆค่ะ

🙏🏼🙏🏼ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ

รีบฝากครรภ์ค่ะแม่ มีประวัติแท้ง ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ว่าจะไปแล้วค่ะ ตอนแรกลังเล รออายุครรภ์เยอะกว่านี้ดีกว่าไหม 😂 ❤️🙏🏼

งดมีเพศสัมพันธุ์ค่ะอะไรที่รุ่นแรงงดบอกแฟนงดก่อนค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะแม่ 🙏🏼🙏🏼

ถ้ามีประวัติแท้งควรไปฝากครรภ์เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ 🥰🙏🏼🙏🏼

ไปเลยค่ะ คุณหมอจะมียากันแท้งให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ 🙏🏼🙏🏼

ไปหาหมอเก่งๆจะมียากินกันแท้งค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ 🙏🏼

มาอีพเดทให้ด้วยนะคะ🥰🥰🥰

มีนักคุณหมอพรุ่งนี้ 😭

ฝากได้เลยค่ะ

😂 ขอบคุณมากๆ นะคะ 🙏🏼