15 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝันบ่อยมาก ก็เล่าให้คนแก่ฟัง เขาบอกว่าไม่ดีนะ คนท้องฝันว่าลูกคลอดออกมาก่อน เขาเลยบอกให้ไปใหเพระพรมน้ำมนต์ให้แล้วก็ปัดเป่าผีพรายให้ (ความเชื่อคนแถวบ้าน)

เมื่อคืนก็ฝันเหมือนกันค่ะ ว่าคลอดลูก เช้ามาเข้าห้องน้ำอึ4รอบ แต่ก็นะมันคงเป็นเพราะเราอยากเจอลูกจนคิดมากไปเอง😆

ฝันเหมือนกันค่ะ แม่บ้านนี้ตื่นเต้นอยากกอดอยากหอมลูก แต่พึ่ง27วีคเองค่ะ รอต่อไปอีกได้นะแค่ตื่นเต้นเฉยๆ😂

VIP Member

* บ้านนี้ก็เคยฝันคร้าบแม่ น่าจะตื่นเต้นมากกว่านะงับ 😅 ตอนนี้30+5 ใกล้เข้ามาเรื่อยๆแล้วคร้าบ

ฝันบ่อยเหมือนกันค่ะ สงสัยอยากเจอหน้าลูกมากเรยเก็บเอาไปฝันมั่งค่ะ

ฝันบ่อยมากค่ะ น่าจะเปนเพราะเราคิดมากอยากคลอดเลยเกบไปฝันบ่อยๆ

เหมือนกันค่ะ ฝันว่าคลอดไปหลายรอบแล้วค่ะ ท้องแรก ตื่นเต้น 😂

ฝันเหมือนกันคะ ฝันว่าผ่าคลอด ไม่ได้คลอดเอง5555 33+6 ตื่นเต้นมาก

เราฝันบ่อยเช่นกันค้ะ ใกล้คลอดล้ะตื่นเต้นจนเก็บไปฝัน555

ค้าเช่นกันนะคะ ❣️

บ้านนี้ฝันหลายรอบแล้ว😁😁อีแม่ตื่นเต้นเองล่ะ

Câu hỏi liên quan