2 Các câu trả lời

บ้านนี้ตรงข้ามกับแม่เลยปากมดลูกเปิด1เซนไม่มีอาการไรเลยค่ะเงียบมากของแม่คงไม่นานหรอกค่ะเดี๋ยวก็ได้เจอน้องเดินเยอะๆนะคะปากมดลูกเปิดเร็วบ้านนี้ชอบเดินเล่ยเดินเที่ยวจนปวดหน่วงๆหมอตรวจปากมดลูกเปิดตั้งแต่37+2ตอนนี้38+4แล้วไม่รู้เปิดเพิ่มหรือยัง

พักเยอะๆค่ะแม่เราท้องแก่แล้วเป็นนู้นนี้ง่ายสู้ๆค่ะแม่

ไปหาหมอค่ะ

แม่ได้อ่านโพสดีมั้ยค่ะแม่เขาก็บอกอยุ่ว่าไปโรงบาลมาแล้วหมอตรวจแล้วบอกปากมดลูกยังไม่เปิดค่าอ่านไห่ละเอียดก่อนตอบเม้นนะค่ะ