79 Các câu trả lời

Super Mum

ทำไปแล้ว 3 รอบ เหมือนขึ้นบัค แล้วก็คลิกลิงค์ไม่ได้เลยค่ะแอด ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับระบบ เอนดรอย ios หรือไม่ค่ะ บ้านนี้ทำผ่าน ios จ้า

🙋‍♀️🙋‍♀️🙋‍♀️

VIP Member

100 คะแนนเข้าแล้วนะค้าาาทุกคนเลย💗 ขอบคุณที่ร่วมตอบแบบสำรวจค่ะ (22 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 11.30 น.)

ทำไปแล้ว 2 รอบค่ะ แต่หน้าสุดท้าย เหมือนระบบติดบัค ขึ้นข้อความตามรูปค่ะ ใช้ ระบบ ios ค่ะ

ตอบแบบสอบถามเรียบร้อยค่ะ รอรับคะแนน ขอบคุณค่ะ❤️❤️❤️

ตอบคำถาม​เสร็จ​เรียบร้อยแล้วนะคะ.....​รอรับคะแนน​นะคะ

ตอบแบบสอบถามแล้วค่ะ แต่ระบบขึ้นมาให้แบบนี้ค่ะ

ตอบแบบสอบถามครบแล้วค่ะ รอรับคะแนน ขอบคุณค่ะ

เรียบร้อยค่ะแบบนี้รอรับคะแนนเลยใช่ไหมค่ะ

กรอกเรียบร้อยค่า แต่ไม่ขึ้นเหมือนคนอื่น

TapFluencer

ตอบคำถามครบแล้วทำไมไม่ขึ้นเหมือนคนอื่น

Câu hỏi liên quan