22 Các câu trả lời

สวัสดีคะ ชื่ออุ้มอายุ 26 ปีมีลูก 2 คน เลี้ยงลูกคนเดียวสนุกมากคะตื่นเต้นทุกเวลาเราต้องค่อยตื่นตัวตลอดเพราะคนโต 3 ขวบเขาจะมีความคิดและอารมของเขาเองตัดสินใจได้แล้วจะไปทางใหน คือช่วงเวลาที่หยุดอยู่บ้านคือความสุขถามว่าเหนื่อยไหมสายตัวแทบขาดและก็เหนื่อยมาก แต่มีความสุขมากกว่าที่ได้เลี้ยงเขาเองได้เห็นการเจริญเติบโตใหนทุกวัน ประสาทเสียวันละ1 ล้านรอบอย่านะ1ล้านคำ 5555 อย่าลูกอย่านะอย่าอย่า ไม่ไม่ไม่ไม่ หยุดหยุดหยุดหยุด

ตั้งครรภ์ 30 วีค3 วัน ครรภ์ที่ 3 ขอให้ได้รับรางวัล ตอนนี้ ลำบาก ติดหนี้ แถม สามี ไม่มีงานทำ ยิ่งช่วงนี้ฝนตก เศรษฐกิจย่ำแย่ ขอให้ได้ เป็นของวัลปีใหม่ แก่ลูก ด้วยนะคะ 🙏🙏

ขอให้ได้นะคะ ใกล้กำหนดคลอดเข้ามาทุกที ยังไม่ได้เตรียมของอะไรให้ลูกรักเลยค่ะ ถ้าได้ก็จะไปซื้อของเตรียมไว้ให้ลูกนี่แหละค่ะ

อยากได้มากค่ะช่วงนี้ยิ่งไม่ได้ไปทำงานทำงานไม่ค่อยไหวต้องให้แฟนทำงานคนเดียวขับรถก็ขับไม่ได้ทำอะไรลำบากมากค่ะ

ขอให้ใด้คะตอนนี้ของก้ไม่ใด้เตรียมรายใด้ก้ไม่มีอายุก้น้อยงานก้ทำไม่ใด้อีกไม่กี่วันก้จะครอดเเล้วคะ

ขอให้ได้ค่ะเลี้ยงลูกอยุ่คนเดวแล้วก็ตกงานมาหลายเดือนแล้วค่ะน้องพึ่งได้สองเดือนเองค่ะ🙏

อยากได้มากค่ะมีลูกอีก2คนคนที่3กำลังใกล้จะคลอดลำบากมากค่ะตัดยางยังไม่ค่านค่าแพมเพิสลูกเลยค่ะ

ขอให้ได้ค่ะช่วงนี้โควิคไม่มีรายได้เลยถ้าได้จะซื้อของใช้ให้ลูกใกล้จะคลอดแล้วค่

ท้อง 9 เดือน ทำไมปวดหัวข้างเดียวบ่อยๆและจะอ้วกบ่อยๆ อาหารการกินเกี่ยวไหมคะ

ขอให้ได้นะคะ ตอนนี้ไม่ได้ทำงานด้วย สงสารแฟนทำงานคนเดียวเงินเดือนก็น้อย

Câu hỏi liên quan