1 Các câu trả lời

TapFluencer

เลี้ยงลูก คนเดียวจะเหนื่อยมากเลยนะคะ ขอให้คุณแม่ ฮึดสู้ สักวันเราจะภูมิใจค่ะ ที่เราสามารถเลี้ยงลูกได้ด้วยตัวเราเอง ถึงจะไม่มีครอบครัวที่สมบูรณ์แบบ พ่อแม่ลูก แต่ถ้ามีแล้วเราลำบากใจ ต้องทุกทน เราถอยออกมาดีที่สุดแล้วค่ะ ลูกจะคอยเป็นกำลังใจในทุกๆเรื่อง อาจจะเหนื่อยจะท้อร้องไห้เพราะเหนื่อยกับลูกบ้างอะไรบ้าง แต่มันคือความสุขแน่นอนค่ะ รักลูกให้มากๆนะคะ😻✌🏻💐

ขอบคุณมากๆนะคะแม่ ทุกวันนี้ทำงานเพื่อลูกอย่างเดียวเลย

Câu hỏi liên quan