43 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องคลอดออกมาได้5วันหมอให้กลับไปส่องไฟ ส่อง2วัน2คืน

ถ้ากรุ๊ปเลือดของแม่กับลูกไม่ตรงกันจะต้องเข้าตุ้อบหรอค่ะ

อาการนี้จะมีโอกาสเกิดได้ในแม่ที่มี O นะคะ แล้วลูกเป็น A,B,AB

VIP Member

แม่บ้านนี้ก็เป็นคะ เดี๋ยวก็เป็นปกติคะ ไม่ได้น่ากลัวอะไร

บ้านนี้ก็เปนคนค้ะตอนคลอดลูกคนที่2 ถูกอบตั้ง10กว่าวัน

บ้านนี้แม่Oน้องBออกมาแค่2,470ค่ะ ไม่ต้องอบค่ะ

ขอให้หนูแข็งแรงไวๆนะลูก คุณแม่สู้ๆนะคะ

บ้านนี้แม่O ลูกAค่ะ ไม่เข้าตู้อบค่ะ

บ้านนี้น้องก็โดนเข้าตู้อบ 2 วันจ้า

แม่O ลูกB เหมือนกันเลยคะ ส่องไฟ 3 วัน

สู้สู้นะคะ..ให้น้องแข็งแรงนะคะ

Câu hỏi liên quan