69 Các câu trả lời

ถ้ามีเค้าคนเดียวจะกังวนทำไมคะ อยู่ที่รอบตกไข่เราคะ

เราคบกับแฟน6เดือน13วันเราท้อง5เดือนกว่าๆค่ะคุณแม่♥️

เป็นไปได้ค่ะบ้านนี้คบกับแฟน5เดือนท้อง4เดือนเหมือนจ้า

พอดิบพอดีกันเลยค้า😆

เป็นไปได้ค่ะ บ้านนี้คบกับแฟนเดือนเดียวก้อท้องเลย

เจาะน้ำคล่ำตรวจดีเอนเอได้ค่ะถ้าอยากให้เขามั่นใจ

เป็นไปได้ค่ะถ้าเราคบกับแฟนคคเดียวก็ไม่ต้องกังวล

เราคบกับแฟนมา 6เดือนครึ่ง ตั้งครรภ์ 4 เดือนแล้วค่ะ

ถ้ามีแฟนคนเดียวก็ไม่เห็นต้องคิดมากเลยค่ะแม่

เราคบกับแฟนได้5เดือน ท้องได้3เดือนเกือบ4เดือน

ของเราลูกคนแรก คบกันแฟนเดือนที่ 2 ก็ติดเลยจ้า

Câu hỏi liên quan