62 Các câu trả lời

ให้ธรรมชาติคัดสรรค์​ค่ะแม่​ สู้ๆ​ ดูแลตัวเองดีดีค่ะ❤️

สอบถามเพื่อเป็นความรู้นะคะ รู้ได้ยังไงว่าท้องลมค่ะ

หมอซาวน์ดทุกๆ2อาทิตย์ จนถึง10อาทิตย์ก็ยังไม่เห็นตัวอ่อน ไม่มีหัวใจเต้น หมอเลยสันนิษฐานว่าท้องลม ถึงเวลาเลือดหรือถุงตั้งครรภ์ก็หลุดเองค่ะ ถ้าไม่หลุดหมอก็จะให้ยาสอดแล้วขูดมดลูกค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ สุขภาพแข็งแรงน้องมาอีกแน่นอนค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ท้องต่อไปน้องแข็งแรงแน่นอนค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ ขอให้น้องมาเกิดใหม่เร็วๆนะ

สู้ๆนะค่ะเดียวก็เป้นวันของแม่ค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวสักวันก้ติดนะคะ✌❤

สู้ๆๆค่ะน้องต้องมาใหม่แน่นอนค้า

สู้ๆค่ะ ดูแลตัวเองดีๆๆนะคุนแม่

VIP Member

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้แม่จ้า