18 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะเงียบเหมือนกันเจ็บหลอกทุกวันค่ะไม่เจ็บจริงสักทีเเต่ยังไม่ได้ลองให้พ่อตามเลยค่ะ5555สู้ไปด้วยกันค่ะเเม่ท้องสองเหมือนกันค่ะท้องเเรกโดนเร่งตอน 41วีคค่ะ

บ้านนี้พ่อตามตั้งแต่37 เลยค่ะ ตามจนแม่บอกพอเถอะ หมดวิธีแล้ว555555 น้องสู้กลับ เงียบใส่

กำหนด24ตุลาเหมือนกันค่ะ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😅 ลุ้นทุกครั้งที่ท้องแข็งเลยค่ะ พ่อตามแล้วทำครบสูตรแล้วก็ยังเงียบ แม่มีวิธีอื่นแนะนำมั้ยคะ😂

แม่ก็หมดวิธีแล้วค่ะ5555555ไม่รู้ว่าต้องใช้สูตรไหนแล้ว เงียบเกินนนนน

38+1 ก็เงียบเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 27 ตุลา หมอนัดตรวจ 17 ตุลา ท้องเเรกคลอด 38วีค ท้องนี้ลุ้นว่าเมื่อไหร่จะปวด อยากแตกเต็มทีแล้วค่ะ อึดอัดมาก555🤣

ลุ้นทุกวัน ลุ้นตลอดเวลา เมื่อไหร่จะปวด🤣🤣

อายุครรภ์เท่ากันเลย ไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะ🥲 คลอด25ตุลา ตอนนี้น้องสะอึกบ่อยมากๆเเล้วก็มีดิ้นต่ำลง เเม่เป็นมั้ยคะ

คิดเหมือนกันเลยค่ะ55555 แต่ก็เงียบกริบ

39+5วันเเล้ว ยังไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ อีก2วันหมอนัดใช้ยาเร่งคลอด งื้ออ ไม่อยากโดนยาเร่งเลย เเต่น้องไม่ยอมออกมา🥹

เนอะแม่ กลัวโดนเร่งมาก พูดแล้วขนลุก 🥴🥴

บ้านนี้กำหนด 14 แต่คุณหมอเลื่อนให้1สัปดาห์ เป็นกำหนดคลอด 21ตุลา ตอนนี้ยังเงียบมากๆอยู่เลยค่ะ ลุ้นทุกวินาทีจริงๆ 😂

คลอดง่ายๆนะแม่ หนูเอาเรื่องไม่ยอมออกหน้าดูเลย 5555

กำหนดวันเดียวกันเลยค่าตอนนี้ไม่มีวี่แววเลยจ้าาท้อง2ค่าท้องแรก38+2ออกท้องนี้38+5แล้วยังยูเงียบกริบ😂😂

น้องบอกยังไม่เต็มท้องเลยแม่😂😂😂

24ตุลาเหมือนกันค่ะเงียบมากไม่มีวี่แววว่าจะออกมานั่งท่าผีเสื้อตลอดเลยค่ะก็เงียบอยู่ดีท้องแรกค่ะ

ขอบคุณค่ะเหมือนกันน่ะค่ะ

กำหนดคลอด25ตุลาเหมือนกัน เงียบกริบเลย หมอนัดวันที่18 นี้ ตรวจปากหมดลูก ในใจอยากคลอดแล้ว อึดอัดมาก

ใช่ค่ะแม่ บ้านนี้หมอนัด20 แต่ใจอยากออกตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว แล้วน้องเงียบสนิทเลย สงสัยจะดื้อน่าดู

VIP Member

ท้องสอง กำหนด 23 ตุลา เงียบเหมือนกันเลยค่ะแม่ ทำไงดีให้ปากมดลูกเปิด อยากคลอดแล้ว

บ้านนี้พ่อตามก็แล้ว นั่งผีเสื้อ เดินเหิน กินโน้นกินนี่ที่ทุกคนว่าช่วยเร่งคลอด เงียบกริบหนักกว่าเดิมค่ะ555555 กลัวได้ผ่ามาก

Câu hỏi liên quan