24 Các câu trả lời

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ไม่มีอาการไรเลยน้องลืมว่าต้องออกมาหาเเน่ๆเลย 27นี้หมอนัดผ่าเเล้วค่ะถ้าไม่ปวดคลอดเอง

สู้ๆค่ะ

บ้านนี้คลอด1กันยายน ท้องแน่นไปหมดแล้ว อยากคลอดแล้ว เวลานอนก้อแน่นไปหมด หายใจก้อลำบาก ขนาดพูดเฉยๆยังเหนื่อยเลย

ทางนี้รู้สึกเหมือนอยากจะถ่ายตลอดเวลาเลยหน่วงมากแต่ก็เงียบ

บ้านนี้กำหนด30 สิงหาค่ะ แต่28หมอนัดไม่รู้จะให้คลอดเลยรึป่าว เท้าบวมปวดข้อเท้ามากๆท้องแข็งบ่อยด้วย

เป็นเหมือนกันเท้าบวม แต่นัดวันที่20นี้ไปเช็คปกติ

บ้านนี้ก็31ส.คมีแค่อาการเจ็บเตือนเจ็บวันระชั่วโมงแล้วก็หายไปเลยบ้านนี้อยากแตกแล้วอยากทำงาน

ใกล้แล้ว

ได้ลูกสาวกำหนดคลอด29ส.คแต่แตกก่อนค่ะ37วีค1วันคลอด12ส.คน้ำหนัก2540น้องตัวเล็กแต่แข็งแรงดีค่ะ

คลอดวันแม่ น้องรีบออกไม่อยากให้แม่อุ้มท้องเหนื่อยแน่เลย

กำหนดคลอด28สค. ตอนนี้38+2w หนักท้องมากค่ะ ปวดหน่วง เดินอุ้ยอ้าย เดินไปไหนมีแต่คนมอง😄

เหมือนกันค่ะอยากจะคลอดสุดๆ

บ้านนี้27สิงหาปากมดลูกเปิด1เซน5วันแล้วหนาอยู่ไม่มีแววว่าจะเปิดเพิ่มเลย🥹🥹

อีกไม่นาน

ขออนุญาตถามหน่อยจ้า ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายวันที่เท่าไรค่ะ คุณแม่

25เดือน11ปีที่แล้ว

กำหนดคลอด30ส.คนี้ค้ะแม่ 38wอยากคลอดมากตอนนี้หน่วงท้องแทบเดินไม่ใด้เลย

เหมือนกันค่ะรู้สึกเจ็บจี๊ดเวลาก้าวขามาก

บ้านนี้ 22 สิงหานี้ค่ะ ปวดหน่วงท้อง,ร่วมกับท้องแข็งไปหมดเลยค่ะ🥲😣