2 Các câu trả lời

เขาคงเอ็นดูแหละค่ะคุณแม่ อย่าคิดเยอะน้าาาาา เราเป็นแม่คนบางทีก็ชอบแกล้งลูกตัวเองเล่นเหมือนกันค่ะ เขาคงไม่มีไม่ได้มีเจตนาไม่ดีหลอกนะคะ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ

คือ ตัวป้าไม่มีลูก ทุกครั้งเลยที่ไปเจอกันคะ เพราะโดยปกติ เด็กก็ไม่เคยเข้าหาอยู่แล้วคะ เด็กถ้าอยู่ตรงไหนแล้วอุ่นใจ เค้าก็เหมือนมีเกาะป้องกันตัว แต่ป้ามาเล่นทีไร เด็กร้องทุกที คนอื่นๆมาเล่นก็ไม่เป็นคะ มีพฤติกรรมการเล่นที่ไม่เหมือนกับเล่นกับเด็ก3 ขวบคะ

ต้องเจอกันบ่อยด้วยหรอคะ

เจอกันตามวันสำคัญ หรือนัดกินข้าวคะ แต่น้องจะโดนแบบนี้บ่อยๆคะ

Câu hỏi liên quan