สอบถามหน่อยค่ะ

เงินอุดหนุนบุตร มีแม่ๆคนไหนที่ไม่ได้ใช้ (ธ.กรุงไทย,ธกส,ออมสิน)ยื่นเรื่องบ้างไหมค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ
9 Các câu trả lời

ตอนนี้เขาให้ผูกพร้อมเพย์กับบัตรประชาชนคะธนาคารอะไรก็ได้แต่เงินจะเข้าตามเลขประชาชน

บ้านนี้ยื่นออมสิน..เงินเข้าพร้อมเพย์เฉยเลยงง

2y trước

2 เดือนค่ะ

Thành viên VIP

ต้องไปยื่นเรื่องลงทะเบียนที่ไหนคะ

2y trước

ได้ค่ะ

ใช้บัญชีของสามีเราแทนได้มั้ยค่ะ

2y trước

ของเราเขาบอกว่าได้ ขอแค่ผูกพร้อมเพกับบัตรประชาชนค่ะ

Super Mom

บ้านนี้ใส่บัญชีไทยพาณิชย์ไปค่ะ

2y trước

บ้านนี้ก็ไทยพาณิชย์เหมือนกันค่ะผูกพร้อมเพย์แล้ว

แล้วแบบนี้ต้องทำยังไงต่อค่ะ..

Post reply image
2y trước

ขึ้นเหมือนกันเลยค่ะแต่ของเราขี้นว่าลงทะเบียนสำเร็จ

เราใช้ธนาคารกรุงเทพคะ

ยังค่ะ

Thành viên VIP

🌈

Câu hỏi liên quan