44 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะตรวจครั้งแรกแถบ2จางมากเลยค่ะแทบมองไม่เห็นต้องสังเกตุดูดีๆถึงจะเห็นเลยปล่อยไว้อีก 1 อาทิตย์มาตรวจครั้งที่ 2 ครั้งนี้ชัดเจนเลยค่ะ ขึ้น 2 ขีดชัดเจน ลองปล่อยไว้สัก 1 อาทิตย์ดูนะค่ะแล้วค่อยตรวจใหม่อีกที สู้ๆๆนะค่ะ✌️✌️✌️

จางแบบนี้เหมือนกันค่ะ ท้องค่ะ

VIP Member

รออีกซักสองสามวันแล้วแม่ตรวจใหม่ตอนเช้านะคะ ลองดูค่า

ของเราก็จางแบบนี้ค่ะไปหาหมอก็บอกไม่ท้อง แต่หมอไม่ได้ตรวจเลือดให้เหมือนกัน รออีกอาทิตย์ตรวจใหม่นะค่ะ ตอนนี้ของเราหกเดือนแล้วค่ะ

ค่ะ

Câu hỏi liên quan