12 Các câu trả lời

เราใช้สเปคตร้า s1 plus ค่ะ เครื่องปั๊มนมเกรดโรงพยาบาล ใช้ดีมากค่ะ ไม่เจ็บหัวนม ดูดเกลี้ยงเต้าค่ะ เราซื้อมา 11000 เหมือนเห็นในชอปปี้มีลดราคาเหลือ 9800 มั้งนะคะ

ใช้ตัวนี้ค่ะ ยังเก็บกล่องไว้ ใช้สองปีกว่าละค่ะ ใช้ดีจริงแรงเท่าเดิมค่า เปลี่ยนวาล์วปากเป็ดบ่อยๆ จะดีกว่าค่ะ

ตอนนั้นน่าจะสองพันปลายๆนะคะ แต่ถ้าซื้อในห้างจะแพงกว่า แนะนำลองซื้ออนไลน์ค่ะ เครื่องนี้น้องสาวใช้มาก่อนปีนึง พี่เอามาใช้ต่ออีกปีนึงค่ะ ดีที่มีลูกติดๆกัน

ใช้youha ค่ะ ราคาสบาย คุณภาพโอเค ทนมากค่ะ ใช้มาสองปีกว่าละค่ะ ยังปั๊มได้อยู่ อะไหล่หาง่ายค่ะ

ถ่ายรูปมาให้ดูแบบหน่อยค่ะคุณแม่

ใช้ Brusta ค่ะ เงียบมากกกก ดูดนุ่มลึกมาก ไม่เหลือน้ำนมค้างเต้าเลย

VIP Member

Youha plus อีกเสียงนึงค่ะ

บ้านนี้ใช้cmbear

Spectraเลยค่ะแม่

ลองดูจ้า

ยินดีค่า

ยูฮาค่ะใช้ดีมากแรงไม่ตก

ถ่ายรูปส่งมาให้ดูหน่อยค่ะคุณแม่

attitude mom ค่ะ