157 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะคุณแม่..ของที่ต้องเตรียมไปโรงพยาบาลมี ผ้าอ้อม+กับผ้าห่ออีก1ผืนค่ะ..ไม่เยอะอย่างที่กังวลค่ะ

VIP Member

ข้อความถูกลบโดยทีมงาน theAsianparent เนื่องจากขัดต่อข้อกำหนดในการใช้งานว่าด้วยการ ซื้อขายสินค้า

บ้านนี้มีแค่ผ้าอ้อม 2โหลเสื้อ6ตัว ใช้แค่นั้น ตอนนี้น้อง1เดือนแล้ว สู้ๆนะค่ะแม่อย่าเครียด✌️✌️

บ้านนี้ก้เตรียมไว้แค่นี้เหมือนกันเด้กโตเรวด้วย พอโตๆค่อยซื้อหรือขอรับบริจาคกับคนที่มีเยอะๆก้ได้

สู้ๆนะคะแม่.. ชีวิตคนเรามีทั้งทุกข์ทั้งสุข เดี๋ยวมันจะผ่านไปค่ะ ให้กำลังใจตัวเองมากๆ🥰

เหมือนกันเลยเรามีครบเเต้ไม่มีไครช่วยเลยพ้อมันก่ทิ้มไป เรายังเลี้ยงลุกอีก คน ตัวเล่ก

ขอบคุณคุณแม่ที่ให้กำลังใจทุกคนมากนะคะ เรามีกำลังใจสู้ขึ้นเยอะมากเลยค่ะแม่ๆ 🙏💕😂

สุ้ๆๆค่ะทุกคนย่อมมีปันหาค่อยๆๆแก้นะค่ะเป็นทุกบ้านค่ะ ดิ้นรนกันไปเพื่อลูก สุ้สุ้

บ้านนี้ค่อยๆทะยอยซื้อค่ะแฟนทำงานคนเดียวส่งรถ2คันค่าเช่าห้องก้อแทบจะไม่เหลือค่ะ

สู้ๆ ค่ะคุณแม่✌✌✌ นี่ก้อจะคลอดเดือนหน้าเหมือนกัน ของก้อยังไม่ซื้อเหมือนกันค่ะ

VIP Member

สู้ๆๆนะอย่าท้อแม่บ้านนี้ก้ไม่มีเหมือนกัน .แต่ก้ต้องดิ้นรนเอาสู้ๆๆจร้าเอาใจช่วย

Câu hỏi liên quan