37 Các câu trả lời

ท้องแรกสวยปากเปนปากตาเปนตาแป้งไม่ขาดหน้าคอรักแร้เส้นหน้าท้องไม่ดำได้ลุกชายจ้ะมาท้อง2กลับกันแต่ยังไม่รุ้ ญรึช รอลุ้น​

บ้านนี้ท้องแรกลูกสาว จากคนผิวใสผิวเนียนพอ ฮอโมนเปลี่ยนคันไปทั้งตัวขาจุดดำท้องแตกจุดดำเต็ไปหมดเลยคะ ไม่อยากแต่งตัวเลย

อยู่ที่ฮอร์โมนค่ะแม่ เราก็ท้องแรก(ลูกชาย) ไม่โทรมเลยหน้าใส เพราะอยู่แต่บ้าน ทานผลไม้ทุกวัน และทาครีมบำรุง สูตรธรรมชาติ

แม่บ้านนี้ ตอนท้องคือโทรมมากไม่แต่งตัวปล่อยตัวคะ ได้ลุกผุ้หญิง พอผ่านไป3-4เดือนหน้ากับใสขึ้นและชอบแต่ตัวมากคะ

บ้านนี้ได้ผู้ชาย โทรมมาก ดำทั้งหน้าทั้งคอ ช่วง4-5 เดือนแต่งยังไงก็สวย แต่พอ 6 เดือนขึ้นหน้าเริ่มโทรมเริ่มดำค่ะ 555

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้องเเรกๆหน้าโทรมซีด สิวหัวใหญ่เต็มหน้าเลย แถมหน้าดำมาก เลยใช้ครีม ก็กลับมาเป็นปกติ ได้ผู้ชายคะ

สองท้องแรก ขาวใส ผิวพรรณดี ชอบแต่งตัว ได้ ผญ จ้า ท้องที่ 3 โทรมมากแม่ รักแร้ดำ คอดำ สิวขึ้นเต็มหลัง ได้ ผช จ้า ☺️

ท้องแรกโทรม แต่งยังไงก็ไม่สวยเลย คลอดมาเป็นชายค่ะ ท้องนี้ใครเห็นก็ทักว่าสวย ซาวด์แล้วเป็นหญิงค่ะ

VIP Member

ท้องแรกโทรม สิวเต็มหน้าได้ลูกชายค่ะ. ท้องสองกับท้องสามหน้าใสชอบแต่งตัว ก็ได้ลูกชายอีกค่ะทั้ง3คน😂😂

VIP Member

ลูกสาวจะน่าใสค่ะลูกชายจะหน้าโทรมแม่บ้านนี้ได้ลูกชายกลายเป็นคนขี้เกียจะแต่งน่าทาแป้งไปเลยค่ะ