เจ็บท้องแบบนี้ควรจะไป รพมั้ย

เคยเจ็บท้องแบบนี้ค่ะ พอไปรพ ปากมดลูกเปิด 2 ซม แต่ไม่คฃอด นอนรพ 2 วัน แล้วให้กลับบ้าน วันนี้ปวดอีก ควรจะไปรพ หรือรอดูอาการที่บ้าน ดีค่ะ มีมูกเลือดออกมาเล็กน้อย ค่ะ

เจ็บท้องแบบนี้ควรจะไป รพมั้ย
5 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ กลัวไล่กลับบ้านเหมือนเดิมเพราะหมอไม่ฉีดยาเร่งให้ เราก็ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงกลับมาก็บอกไม่อาการแบบไหนที่ต้องไปหากันแน่

5y trước

ใช่ค่ะ เหมือนกันเลย ก็เลยว่าจะนอน รอดูอาการที่บ้านก่อน ถ้ามันไม่ดีขึ้น คงจะไปใหม่

Super Mom

ไปไวๆ เลยค่ะแม่ มูกเลือดก็มาแล้ว หรือกลัวโดนไล่กลับก็โทรไป รพ. ต่อห้องคลอดค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ แข็งแรงไวๆค่ะ

อัพเดตนะคะ ตอนนี้คลอดแล้ว ไปรพ ตอนตี 1.45 คลอด 02.39

5y trước

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

Thành viên VIP

ดีใจด้วยนะคะ

Câu hỏi liên quan