2 Các câu trả lời

ฝากพิเศษจะดีกว่านะคะ เพราะคุณหมอจะตามผลหรือจดจำรายละเอียดและมีการตรวจและให้ยาต่างๆตามอาการของคุณแม่เลยค่ะ โดยส่วนตัวฝากครรภ์พิเศษกับคุณหมอที่รพ.ค่ะ เวลาเรามีอาการอะไรแปลกๆหรือมีความกังวลใจเรื่องอะไรก็สามารถปรึกษาคุณหมอประจำของเราได้ค่ะ คุณหมอท่านจะจัดยาหรือให้คำแนะนำอย่างดีเลยค่ะ ขอแนะนำการฝากพิเศษนะคะ❤️

VIP Member

แล้วแต่รพ.และพื้นที่นะคะ ส่วนตัวไม่ได้ฝากพิเศษค่ะ หมอดูแลดีพยาบาลดูแลดี แผลสวย ประกอบกับทางรพ.ไม่มีนโยบายให้รับฝากพิเศษ