7 Các câu trả lời

บ้านนี้โชคดีไม่เป็นอะไรค่ะ กินตอนที่ท้องอ่อนด้วยความที่ไม่รู้ว่าท้องนึกว่าประจำเดือนเลื่อนกินหมดไป2ขวดเลยนึกเอะใจลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดู ปรากฏว่าท้องเลยไม่ได้กินต่อ เลิกทั้งบุหรี่ทั้งเหล้าเบียร์ต่อเลยค่ะ🙂

เคยกินตอนท้องลูกคนแรก กินไปสองขวด ตอนนั้นอายุ 33 กินแล้วประจำเดือนไม่มาก็เลยซื้อที่ตรวจมาตรวจ พอเจอ แอบตกใจกังวลเหมือนกัน แต่โชคดีที่ลูกออกมาปกติ น้ำหนัก3500 ร่างกายแข็งแรงทุกอย่าง

บ้านนี้กินเพราะไม่รู้แต่พอไปตรวจดูลูกปกติตัวโต หมอบอกว่าเป็นยาขับเลือดก็จริงแต่ถ้าเค้าจะแท้งเค้าก็แท้งแล้วแต่นี้กับกลายเป็นยาบำรุงไปโดยปริยาย

เพื่อนเราเคยกินค่ะ เพราะไม่รุ้ว่าท้องลูกออกมาปกติดี แต่..ไม่ใช่ทุกคนที่จะโชคดีนะคะ ยังไงแม่ลองไปหาหมอให้ลองตรวจดูค่ะ

ไม่เป็นอะไรคะ ถ้าไม่มีอาการอื่นคือเป็นการบำรุงไปในตัวเฉยถ้าถูกกับเด็ก กินไปขวดออกมาอ้วนแข็งแรงยังกับเด็ก3เดือน

VIP Member

เคยกินประจำเดือนไม่มา ไม่รู้ว่าท้องกินหมดไป 1 ขวด ไม่เป็นไรลูกออกมาปรกติแข็งแรงดีทุกอย่าง เหมือนกินยาบำรุง

ถ้าโชคดีก็ไม่เป็นไร แต่ยานี้เป็นยาขับเลือดอาจจะพิการหรือไม่ปกติได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan