10 Các câu trả lời

งีบกลางวัน ทานวิตาซี วิตามินบีทุกวัน ช่วยบรรเทาได้ค่ะเเม่ อย่าเครียดค่ะ ไม่หลับก็ไม่หลับ เพื่อนเยอะค่ะ หมอที่ฝากครรภ์บอกว่า..หลับสิเเปลก 55

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ จะนอนต้องนอนหัวสูงๆ หรือแทบจะ นั่งหลับเลย ตะแคงซ้ายหรือขวา ไม่ได้ช่วยเลย หายใจไม่ออก แน่นหน้าอก ค่ะ

37+5ไม่ต่างกันเลยค่ะนอนไม่ได้จนเช้าคาตาทุกทีหมอนัดผ่า25แต่แม่ไม่ไหวแล้ว🥲

สู้ไปด้วยกันค่ะ บ้านนี้ถ้าผ่าหมอก็ให้ผ่าสิ้นเดือนนี้ แต่บ้านนี้เลือกคลอดเองค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ แต่เราจะผ่าวันศุกร์นี้แล้ว38+4อดใจรอแทบไม่ไหวเลยค่ะ

35+6 กลางคืนนอนไม่หลับเหมือนกันเลยค่ะ ร้าวไปหมด จะหลับๆลุกฉี่อีก 😩

+1ค่ะ อาการเหมือนกันเลย นอนหลับยากมาก สู้ๆค่า

กรดไหลย้อนรึป่าวค่ะ ลองปรึกษาอาการหมอดูค่ะ

ถามแล้วค่ะหมอบอกว่าเป็นปกติของช่วงใกล้คลอดค่ะแม่

นอนตีหนึ่ง ตื่นสิบโมงจ้า 55

นอน6โมงเช้าทุกวันเลยค่ะ ตื่นเที่ยงนอนอีกทีบ่าย3 แม่จะขิตแล้ว5555

34+5เป็นเหมือนกันค่ะทรมารสุดๆๆๆ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

34วีค ก้อเริ่มไม่ไหวแล้วค่ะ

สู้ไปด้วยกันนะคะ