48 Các câu trả lời

ของเราใช้นีเวียตลับน้ำเงินกับวาสลีนค่ะ โบกเยอะๆเลย ตอนนี้9เดือนแล้วไม่มีรอยแตกเลยค่ะแม่ ลองดูนะคะ

ปัญหารอยแตกลาย ยินดีให้คำแนะนำค่าา💗 อัญใช้ตั้งแต่ท้องจนคลอดไม่มีรอยแตกลายเลย ผิวชุ่มชื้นด้วยค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องไม่ทาอะไรเลยค่ะ ท้องไม่แตกแต่น่องขาแตก กรรมพันธุ์แม่บ้านนี้แตกน่องขาค่ะท้องไม่แตก

น้ำหนักขึ้นเยอะ ขึ้นเร็วหรือเปล่าคะ? บ้านนี้สองท้องแล้วน้ำหนักขึ้นไม่เยอะท้องเนียนไม่มีรอยเลยค่ะ

เราใช้เบบี้ออยกับครีมนีเวียกระปุกน้ำเงินทาท้อง ทุกครั้งหลังอาบน้ำค่ะ

บ้านนี้ก็มาแตกเอาใกล้ๆคลอดเลยค่ะ แก้ทุกอย่าง ทาทุกอย่าง จนตอนนี้ 2ปีแล้ว ยังไม่หาย ไม่จางเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกรอด ท้องสองตอนนี้ไม่รอดค่ะ ย่างเข้าเดือนที่ 6 มาเลยค่ะ รอยม่วงแดง

เหมือนกัน แต่ของหนูนี้แตกทั้ง2เลยจ้า ตอนนี้คนที่2แตกม่วง

บ้านนี้ก็ไม่รอดจร้า ท้องแรก แตกตอน 8 เดือนค่ะ ตอนนี้ ท้อง2 ก็ทาครีม เพื่อให้ไม่ดำกว่าเดิม 😆😆

บ้านนี้ท้องไม่แตก แต่ตูด ขาพับ แตกจ้าา หาครีมแก้แตกลายมาใช้อยู่ไม่รู้ตัวไหนช่วยได้บ้างง😂

VIP Member

บ้านนี้34วิคท้อง3ละค่ะทาแค่ออยแต่ท้องนี้โตไวมากโตไวกว่า2ท้องที่ผ่านมา นนขึ้นมา15โลแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็พึ่งมาแตกตอน7เดือน ตอนนี้จะเข้าเดือนที่9 คันหนักมากค่ะ🤣

Câu hỏi liên quan