17 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะพอเข้าไตรมาสที่3ปวดขาปวดหลังมากค่ะพอตกกลางดึกชอบเป็นตะคริวที่ขาปวดมากๆค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ เวลานอนตะแคงนานๆปวดตั้งแต่สะโพกยันขาเลยค่ะ

ตอนท้องแรกไม่ปวดเลยค่ะ ท้อง2นี่ปวดมากนอนไม่หลับเลยค่ะ

เป็นเหมือนกัน ปวดตั้งแต่หลังจนถึงขาปวดจี้ดมากคะ

ปวดเหมือนกันค่ะ บางคืนเป็นตะคริวลุกยืนแทบไม่ได้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เวลานานอน ลำบากมาก😥

เป็นเหมือนกันค่ะนั่งนอนลำบากมากเลยค่ะ

ปวดขาและหลังหนักมากค้ะนอนไม่หลับเลย

ปวดสะโพกจนนอนไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ปวดร้าวยันก้นกบเลย