มีเลือดหยด

เข้าห้องน้ำไปฉี่เสร็จเอาเช็ดชู เช็ดมีเลือดออด1หยด เป็นอันตรายอะไรไหมคะ คือตอนนี้น้อง16วีคคะ กังวนมากเลยคะ

มีเลือดหยด
21 Các câu trả lời

หาหมอด่วนเลยแม่

ไปหาหมอคร้าาาา

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

4y trước

โทไปถามมาแล้วค่ะ พยาบาลบอกว่าถ้าออกเยอะกว่านี้ถึงให้ไปคะ พยายามเดินช้าๆ อย่างยกของหนัก ขอบคุนที่เป็นห่วงนะคะ

หาหมอด่วนเลยคะ

หาหมอด่วนจ้ะ

4y trước

โทไปแล้วคะ พยาบาลบอกอย่าเดินเยอะ กับยกของหนักคะ ถ้าออกเยอะให่รีบไปคะ

หาหมอเลยค่ะ

4y trước

ค่ะ

Thành viên VIP

หาหมอเลยค่ะ

4y trước

โทไปถามมาแล้วค่ะ พยาบาลบอกว่าถ้าออกเยอะกว่านี้ถึงให้ไปคะ พยายามเดินช้าๆ อย่างยกของหนัก

หาหมอค่ะ

Thành viên VIP

หาหมอค่ะ

หาหมอค่ะ

4y trước

โทไปถามมาแล้วค่ะ พยาบาลบอกว่าถ้าออกเยอะกว่านี้ถึงให้ไปคะ พยายามเดินช้าๆ อย่างยกของหนัก ขอบคุนที่เป็นห่วงนะคะๆๆ

Câu hỏi liên quan