52 Các câu trả lời

ใช่ค่ะบ้านนี้สูง150หนัก50มีแต่คนบอกว่าท้องเล็กแต่ตัวแม่เองสนใจแค่น้ำหนักลูกค่ะ

จริงค่ะแม่

ไม่ต้องสนใจคำพูดคนอื่นขอให้ลูกเราแข็งแรงสมบูรณ์แล้วก็น้ำหนักตามเกณฑ์พอค่ะ

ใช่เลยค่ะแม่

ไม่เล็กจ้าแม่ บ้านนี้ตอนท้องแรก27วีคเล็กกว่านี้อีกมองไม่ออกเลยว่าท้อง

แป่ว

ไม่เล็กนะค่ะ ท้องใหญ่ก็ไม่ได้หมายความว่าลูกจะตัวใหญ่เสมอไปค่ะ

จริงค่ะแม่

อย่าไปสนใจค่ะ ให้เขาพูดไป ท้อง27วีคจะให้ใหญ่เท่าไหนกัน

5555 จริงค่ะ

ไม่เล็กนะคะ กำลังดี ดูน้ำหนักลูกเราเป็นเกณฑ์ดีกว่าค่ะ

จริงๆค่พ

VIP Member

เท่าบ้านนี้ตอนนี้เลยจ้า 37W ให้ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์พอค่ะ

นี่ตอนอิ่มเลยค่ะ แลดูเหมือนจะใหญ่ 55555

VIP Member

ใช่แม่อย่าไปแคร์ เราท้องเล็กมาก คลอดออกมาลูก3โล6

ขอให้น้องแข็งแรงนะค้า

ก็ไม่เล็กนะคะ27วีคเหมือนกันท้องก็เท่าๆกันค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ 😇

VIP Member

29วีคท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์

พอใจในสิ่งที่เราเป็นดีที่สุดค่ะ อิอิ

Câu hỏi liên quan