56 Các câu trả lời

ไม่เกี่ยวค่ะ​ บ้านนี้หน้าเป็นสิวเต็ม​หน้า​ท้องแหลมมีคนทักเหมือนกันค่ะว่าได้ลูกชายออกมาก็เป็นผู้หญิง​ค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก หน้าใส ชอบแต่งหน้า แต่งตัว ซาวได้ผู้ชายค่ะแม่ แต่โดนทักมาได้ผู้หญิงตลอด เพราะแม่สวยขึ้น555

บ้านนี้ น้องได้ผู้หญิงค่ะ แม่ทั้ง ขี้เหร่ ดำทุกส่วน ตัวเหม็นมาก แต่พอคลอดออกมาถึงเริ่มดีขึ้น 😭😭😭

VIP Member

ท้อง1 ท้อง2 หน้าใส ไม่สิว ผู้ชายค่ะ ท้อง3 สิวเยอะมาก หน้าคล้ำ ก็ผู้ชายค่ะ คิดว่าไม่เกี่ยวนะคะ

ไม่เกี่ยวคะ บ้านนี้แม่ได้ลูกชาย ยังดูสวยสดใส ส่วนเพื่อนท้องลูกสาวไล่เลี่ยกันดูโทรมลงเลย

ไม่รู้เกี่ยวมั้ยแต่เราท้องลูกสาว ผิวใส หน้าใส ดูดีขึ้น มีแต่คนทักได้ลูกสาวแน่เลยสวยขึ้น😆😆

เพื่อนเราก็เหมือนกันได้ลูกสาว ตอนท้องดูมีออร่ามาก

บ้านนี้ได้ผู้ชายทั้งสองท้อง หน้าคล้ำนิดหน่อย คนแรกไม่แต่งหน้าเลย คนที่2แต่งหน้าตลอดเลย

เราได้ลูกชายหน้าไม่มีสิว ขาว เนียน สวย แต่ตัวมีเป็นตุ่มเล็กเต็มหลัง หน้าอกเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้ผิวดี ไม่มีสิว ไม่โทรมทั้ง 2ท้องเลยจ้า ท้องแรกชาย ท้องสองหญิง

VIP Member

ไม่จริงค่า เพื่อนท้องใกล้ๆกันอหน้าสวยใสไม่หมองทั้งคู่ คนนึงได้ช.คนนึงได้ญ.ค่ะ

Câu hỏi liên quan