1343 Các câu trả lời

คบกันมา 8ปีก็แต่งงาน หลังแต่งงาน 9เดือนก็ท้อง แต่แท้งไป แต่ตอนนี้น้องมาใหม่ได้11วีคแล้วค่ะ รวมแล้ว 10ปีค่ะ

คบกันมา7ปีตัดสินใจปล่อยมีน้องค่ะเพราะมั่นใจว่าเขาจะยุกับเราจริงๆจนตอนนี้11ปีกำลังอุ้มท้องลูกคนที่2

11ปีค่ะ แต่งตอนคบกันได้10ปี ระยะเวลาอันยาวนานแต่ก็สุขได้ดั่งใจ ปัจจุบันมีตัวเล็กในท้อง 20วีคแล้วค่ะ❤️

คบกัน16ปีตั้งแต่เรียนมัธยมแต่งงาน29พ.ย.63/ก.พ.64ประจำเดือนไม่มาไปตรวจน้องมาแล้วตอนนี้38w3dใกล้คลอดแล้วจ้าา

คบกันมาจะเข้าเดือนที่7ถึงมารู้ว่าตัวเองมีน้องได้2เดือน ไม่ได้ปล่อยนะกินยาคุมตลอดแต่ก็เอาไม่อยู่

คบกัน1/1/61 แต่งงาน29/05/61 ตอนนี้แต่งงานมาก็ได้3ปีจะ3เดือนแล้วค่ะ พึ่งท้องตอน10/6/64เองค่ะ ไม่รู้ว่าเร็วไปไหม

คบกันได้ปีกว่า จึงตัดสินใจมีลูก แล้วก้ออยู่มาอีก8ปีปล่อยมีอีกคน ตอนนี้อยู่กันมาก้อจะ10ปีแล้วค่ะ

คบกันมา8ปีค่ะ พึ่งแต่งงานกัน1เดือนตอนนี้กำลังจะมีเบบี๋ ปล่อยปุ๊ปมาปั๊ปมาไวมากคงรอมานานแล้ว🤣

รู้จักกัน2ปี แทบไม่ได้คุย พอมาคุยก็มาจีบ จีบคุยเล่นๆ2เดือน เอ้าได้กันเฉย จนมีลูกอยู่ด้วยกัน😂

ครบตั้งแต่สมัยมอปลาย จนจบมหาลัย จนทำงาน ทั้งหมด 8 ปี แต่งงานได้เดือนเดียว น้องมาเลย 😊

Câu hỏi liên quan